webtrees - en to sw translation catalogue (678 entries)

en:  but the details are unknown
sw:  lakini maelezo ni haijulikani

en:  in
sw:  katika

en:  per gender
sw:  kwa jinsia

en:  per time period
sw:  kwa kipindi cha muda

en: %1$s %2$s has a %3$s link to %4$s.
sw: %1$s %2$s ina %3$s moja  kiungo kwa %4$s.

en: %1$s KB were downloaded in %2$s seconds.
sw: KB %1$s walikuwa kupakuliwa katika sekunde %2$s.

en: %1$s does not exist.
sw: %1$s haipo.

en: %1$s does not exist. Did you mean %2$s?
sw: %1$s haipo. Ulimaanisha %2$s?

en: %1$s does not have a link back to %2$s.
sw: %1$s hana kiungo na %2$s.

en: %1$s file was extracted in %2$s seconds. | %1$s files were extracted in %2$s seconds.
sw[0]: faili %1$s ilikuwa kuondolewa katika sekunde %2$s.
sw[1]: mafaili %1$s ilikuwa kuondolewa katika sekunde %2$s.

en: %1$s is a %2$s but a %3$s is expected.
sw: %1$s ni %2$s lakini %3$s inatarajiwa.

en: %1$s × %2$s pixels
sw: pixels %1$s × %2$s

en: %1$s’s %2$s
sw: %1$s ya %2$s

en: %s and her ancestors
sw: %s na mababu yake

en: %s and his ancestors
sw: %s na mababu yake

en: %s and their children
sw: %s na watoto wao

en: %s and their descendants
sw: %s na watoto wao

en: %s anonymous signed-in user | %s anonymous signed-in users
sw[0]: bila majina %s aliyeingia katika akaunti
sw[1]: bila majina %s aliyeingia katika akaunti

en: %s child | %s children
sw[0]: mtoto %s
sw[1]: watoto %s

en: %s day | %s days
sw[0]: siku %s
sw[1]: siku %s

en: %s day ago | %s days ago
sw[0]: siku %s iliyopita
sw[1]: siku %s zilizopita

en: %s family has been updated. | %s families have been updated.
sw[0]: familia %s imekuwa sasishwa.
sw[1]: familia %s wamekuwa sasishwa.

en: %s family tree | %s family trees
sw[0]: mti wa familia %s
sw[1]: miti ya familia %s

en: %s grandchild | %s grandchildren
sw[0]: mjukuu %s
sw[1]: wajukuu %s

en: %s hour ago | %s hours ago
sw[0]: saa %s iliyopita
sw[1]: masaa %s yaliyopita

en: %s individual | %s individuals
sw[0]: mtu binafsi %s
sw[1]: watu binafsi %s

en: %s individual has been updated. | %s individuals have been updated.
sw[0]: mtu binafsi %s amekuwa sasishwa.
sw[1]: watu binafsi %s wanakuwa sasishwa.

en: %s individual is private. | %s individuals are private.
sw[0]: mtu binafsi %s ni binafsi.
sw[1]: watu binafsi %s ni binafsi.

en: %s individual with events between %s and %s | %s individuals with events between %s and %s
sw[0]: mtu binafsi %s na matukio kati ya %s na %s
sw[1]: watu binafsi %s na matukio kati ya %s na %s

en: %s individual with events in %s | %s individuals with events in %s
sw[0]: mtu binafsi %s na matukio katika %s
sw[1]: watu binafsi %s na matukio katika %s

en: %s individual with events in %s between %s and %s | %s individuals with events in %s between %s and %s
sw[0]: mtu binafsi %s na matukio katika %s kati ya %s na %s
sw[1]: watu binafsi %s na matukio katika %s kati ya %s na %s

en: %s message | %s messages
sw[0]: ujumbe %s
sw[1]: ujumbe %s

en: %s minute ago | %s minutes ago
sw[0]: dakika %s iliyopita
sw[1]: dakika %s zilizopita

en: %s month | %s months
sw[0]: mwezi %s
sw[1]: miezi %s

en: %s month ago | %s months ago
sw[0]: mwezi %s uliopita
sw[1]: miezi %s iliyopita

en: %s note has been updated. | %s notes have been updated.
sw[0]: noti %s imekuwa sasishwa.
sw[1]: noti %s zimekuwa sasishwa.

en: %s second ago | %s seconds ago
sw[0]: sekunde %s iliyopita
sw[1]: sekunde %s zilizopita

en: %s sent you the following message.
sw: %s amekutumia ujumbe zifuatazo.

en: %s signed-in user | %s signed-in users
sw[0]: %s aliyeingia katika akaunti
sw[1]: %s waliongia katika akaunti

en: %s source has been updated. | %s sources have been updated.
sw[0]: chanzo %s kimekuwa sasishwa.
sw[1]: vyanzo %s vimekuwa sasishwa.

en: %s week | %s weeks
sw[0]: wiki %s
sw[1]: wiki %s

en: %s year | %s years
sw[0]: mwaka %s
sw[1]: miaka %s

en: %s year ago | %s years ago
sw[0]: mwaka %s uliopita
sw[1]: miaka %s iliyopita

en: %s year anniversary
sw: %s mwaka maadhimisho

en: %s × cousin
sw: %s × binamu

en: %s, her ancestors and their families
sw: %s, na mababu yake na familia zao

en: %s, her parents and siblings
sw: %s, wazazi na ndugu zao

en: %s, her spouses and children
sw: %s, wanandoa wake na watoto

en: %s, her spouses and descendants
sw: %s, wanandoa wake na kizazi

en: %s, his ancestors and their families
sw: %s, mababu zake na familia zao

en: %s, his parents and siblings
sw: %s, wazazi na ndugu zao

en: %s, his spouses and children
sw: %s, wanandoa wake na watoto

en: %s, his spouses and descendants
sw: %s, wanandoa wake na kizazi

en: &lt;select&gt;
sw: &lt;teua&gt;

en: (aged %s)
sw: (wenye umri %s)

en: (aged less than %s)
sw: (wenye umri chini ya %s)

en: (aged more than %s)
sw: (wenye umri zaidi ya %s)

en: (filtered from %s total entries)
sw: (Kuchujwa kutoka jumla ya miinglio %s)

en: (in childhood)
sw: (katika utoto)

en: (in infancy)
sw: (katika uchanga)

en: <default theme>
sw: <mandhari ya chaguo-msingi>

en: A chart displaying relationships between two individuals.
sw: Chati kuangazishwa mahusiano baina ya watu wawili.

en: A chart of an individual’s ancestors and descendants, as a family book.
sw: Chati za mababu na kizazi ya mtu binafsi, kama kitabu cha familia.

en: A chart of an individual’s ancestors.
sw: Chati za mababu ya mtu binafsi.

en: A chart of an individual’s descendants.
sw: Chati ya kizazi ya mtu binafsi.

en: A file on the server
sw: faili kwenye seva

en: A file on your computer
sw: faili kwenye kompyuta yako

en: A greeting message and useful links for a user.
sw: Ujumbe wa salamu na viungo vya faida kwa mtumiaji.

en: A greeting message for site visitors.
sw: Ujumbe wa salamu kwa wageni tovuti.

en: A list of changes that need to be reviewed by a moderator, and email notifications.
sw: Orodha ya mabadiliko ambayo yanahitaji upya kwa msimamizi, na kuarifiwa barua pepe.

en: A list of frequently asked questions and answers.
sw: Orodha ya maswali ya kuulizwa mara na majibu.

en: A list of records that have been updated recently.
sw: Orodha ya rekodi ambayo yamekuwa sasishwa hivi karibuni.

en: A list of tasks and activities that are linked to the family tree.
sw: Orodha ya majukumu na shughuli ambazo zinatumika katika mti wa familia.

en: A list of the anniversaries that occur today.
sw: Orodha ya maadhimisho ambayo kutokea leo.

en: A list of the anniversaries that will occur in the near future.
sw: Orodha ya maadhimisho ambayo yatatokea katika siku za usoni.

en: A list of the most popular given names.
sw: Orodha ya majina ya kwanza maarufu.

en: A list of the most popular surnames.
sw: Orodha ya majina ya familia maarufu zaidi.

en: A list of the pages that have been viewed the most number of times.
sw: Orodha ya kurasa ambayo yamekuwa kutazamwa idadi zaidi ya mara.

en: A list of users and visitors who are currently online.
sw: Orodha ya watumiaji na wageni ambao kwa sasa mtandaoni.

en: A new version of webtrees is available.
sw: Toleo jipya la webtrees inapatikana.

en: A report of an individual’s details.
sw: Ripoti hiyo wa maelezo ya mtu binafsi.

en: A report of family members and their details.
sw: Ripoti ya wanafamilia na maelezo yao.

en: A sidebar showing the descendants of an individual.
sw: Mwambaa upande kuonyesha kizazi cha mtu binafsi.

[ctx: Abbreviation for August]
en: Aug
sw: Ago

en: Accept
sw: Kubali

en: Accept all changes
sw: Kubali mabadiliko yote

en: Access level
sw: kiwango cha mwingilio

en: Access to family trees
sw: Upatikanaji wa miti ya familia

en: Add
sw: Kuongeza

en: Add %s to the clippings cart
sw: Ongeza %s kwa kikapu

en: Add a brother or sister
sw: Kuongeza ndugu au dada

en: Add a child
sw: Kuongeza mtoto

en: Add a child to create a one-parent family
sw: Kuongeza mtoto kwa kujenga familia wa mzazi moja

en: Add a child to this family
sw: Ongeza mtoto kwa familia hii

en: Add a father
sw: Kuongeza baba

en: Add a favorite
sw: Ongeza kipendwa

en: Add a geographic location
sw: Kuongeza eneo la kijiografia

en: Add a husband
sw: Kuongeza mume

en: Add a husband to this family
sw: Ongeza mume kwa familia hii

en: Add a journal entry
sw: Kuongeza ingizo la shajara

en: Add a media object
sw: Kuongeza vyombo vya habari

en: Add a mother
sw: Kuongeza mama

en: Add a name
sw: Kuongeza jina

en: Add a news article
sw: Kuongeza makala ya habari

en: Add a note
sw: Kuongeza noti

en: Add a restriction
sw: Kuongeza kizuizi

en: Add a son or daughter
sw: Kuongeza mwana au binti

en: Add a spouse
sw: Kuongeza mke

en: Add a story
sw: Kuongeza hadithi

en: Add a user
sw: Kuongeza mtumiaji

en: Add a wife
sw: Kuongeza mke

en: Add a wife to this family
sw: Ongeza mke kwa familia hii

en: Add an FAQ
sw: Kuongeza FAQ

en: Add an associate
sw: Kuongeza mshirika

en: Add another individual to the chart
sw: Kuongeza mtu binafsi mwingine kwa chati

en: Add from clipboard
sw: Kuongeza kutoka clipboard

en: Add individuals
sw: Kuongeza watu binafsi

en: Add links
sw: Kuongeza viungo

en: Add marriage details
sw: Kuongeza maelezo ya ndoa

en: Add to TITLE header tag
sw: Kuongeza TITLE header tag

en: Add to favorites
sw: Kuongeza vipendwa

en: Add your own text and graphics.
sw: Ongeza maandishi yako mwenyewe na ramani.

en: Address
sw: Anwani

en: Administrator
sw: Msimamizi

en: Administrator account
sw: Akaunti ya msimamizi

en: Administrator comments on user
sw: Maoni ya Msimamizi juu ya mtumiaji

en: Administrators
sw: Wasimamizi

en: Adopted by both parents
sw: Iliyopitishwa na wazazi wote wawili

en: Adopted by father
sw: Iliyopitishwa na baba

en: Adopted by mother
sw: Iliyopitishwa na baba

en: Adoption
sw: Kupitishwa

en: Adoption of a brother
sw: Kupitishwa kwa ndugu

en: Adoption of a child
sw: Kupitishwa kwa mtoto

en: Adoption of a daughter
sw: Kupitishwa kwa binti

en: Adoption of a grandchild
sw: Kupitishwa kwa mjukuu

en: Adoption of a granddaughter
sw: Kupitishwa kwa mjukuu

en: Age
sw: Umri

en: Age at birth of child
sw: Umri wakati wa kuzaliwa kwa mtoto

en: Age between husband and wife
sw: Umri kati ya mume na mke

en: Age between siblings
sw: Umri kati ya ndugu

en: Age between wife and husband
sw: Umri kati ya mke na mume

en: Age difference
sw: Umri tofauti

en: Age in year of first marriage
sw: Umri katika mwaka wa ndoa ya kwanza

en: Age in year of marriage
sw: Umri katika mwaka wa ndoa

en: Age of parents next to child’s birthdate
sw: Umri wa wazazi karibu na tarehe ya kuzaliwa ya mtoto

en: Age related to birth year
sw: Umri kuhusiana na mwaka wa kuzaliwa

en: Age related to death year
sw: Umri kuhusiana na mwaka wa kifo

en: Alive
sw: Hai

en: All
sw: Yote

en: All changes in PhpGedView must be accepted
sw: Mabadiliko yote katika PhpGedView lazima kukubaliwa

en: All existing PhpGedView users must have distinct email addresses
sw: Watumiaji wote wa PhpGedView zilizopo lazima kuwa na anuani za barua pepe tofauti

en: All individuals
sw: Watu wote

en: Allow users to select their own theme
sw: Kuruhusu watumiaji kuchagua mandhari yao wenyewe

en: Allow visitors to request a new user account
sw: Kuruhusu wageni kuomba akaunti mpya ya mtumiaji

en: Also known as
sw: Pia inajulikana kama

en: Ancestors
sw: Mababu

en: Ancestors interest
sw: Maslahi ya mababu

en: Ancestors of
sw: Mababu wa

en: Ancestors of %s
sw: Mababu wa %s

en: Anniversary
sw: Maadhimisho

en: Anniversary calendar
sw: Kalenda ya maadhimisho

en: Answer
sw: Jibu

en: Approval of account at %s
sw: Idhini ya akaunti katika %s

en: Approved
sw: Inakubaliwa

en: Approved by administrator
sw: Inakubaliwa na msimamizi

en: Are you sure you want to delete “%s”?
sw: Unauhakika unataka kufuta %s?

en: Author
sw: Mwandishi

en: Author of last change
sw: Mwandishi wa mabadiliko ya mwisho

en: Average age in century of marriage
sw: Wastani wa umri katika karne ya ndoa

en: Birth
sw: Uzaliwa

en: Birth by country
sw: Kuzaliwa kwa nchi

en: Birth of a brother
sw: Kuzaliwa kwa ndugu

en: Birth of a child
sw: Kuzaliwa kwa mtoto

en: Birth of a daughter
sw: Kuzaliwa kwa binti

en: Birth of a grandchild
sw: Kuzaliwa kwa mjukuu

en: Birth of a granddaughter
sw: Kuzaliwa kwa mjukuu

en: Birth of a grandson
sw: Kuzaliwa kwa mjukuu

en: Birth of a sibling
sw: Kuzaliwa kwa ndugu

en: Birth of a sister
sw: Kuzaliwa kwa dada

en: Birth of a son
sw: Kuzaliwa kwa mtoto

en: Birth places
sw: Mahali pa uzaliwa

en: Births
sw: Watoto wanaozaliwa

en: Births by century
sw: Watoto wanaozaliwa kwa karne

en: Branches
sw: Matawi

en: Branches of the %s family
sw: Matawi ya familia %s

en: Brother
sw: Kaka

en: Burial of a brother
sw: Mazishi ya ndugu

en: Burial of a father
sw: Mazishi ya baba

en: Burial of a grandfather
sw: Mazishi ya babu

en: Burial of a grandmother
sw: Mazishi ya bibi

en: Burial of a mother
sw: Mazishi ya mama

[ctx: CENTURY]
en: 10th
sw: ya kumi

[ctx: CENTURY]
en: 11th
sw: ya kumi na moja

[ctx: CENTURY]
en: 12th
sw: ya kumi na mbili

[ctx: CENTURY]
en: 13th
sw: ya kumi na tatu

[ctx: CENTURY]
en: 14th
sw: ya kumi na nne

[ctx: CENTURY]
en: 15th
sw: ya kumi na tano

[ctx: CENTURY]
en: 16th
sw: ya kumi na sita

[ctx: CENTURY]
en: 17th
sw: ya kumi na saba

[ctx: CENTURY]
en: 18th
sw: ya kumi na nane

[ctx: CENTURY]
en: 19th
sw: ya kumi na tisa

[ctx: CENTURY]
en: 1st
sw: ya kwanza

[ctx: CENTURY]
en: 20th
sw: ya ishirini

[ctx: CENTURY]
en: 21st
sw: ya ishrini na moja

[ctx: CENTURY]
en: 2nd
sw: ya pili

[ctx: CENTURY]
en: 3rd
sw: ya tatu

[ctx: CENTURY]
en: 4th
sw: ya nne

[ctx: CENTURY]
en: 5th
sw: ya tano

[ctx: CENTURY]
en: 6th
sw: ya sita

[ctx: CENTURY]
en: 7th
sw: ya saba

[ctx: CENTURY]
en: 8th
sw: ya nane

[ctx: CENTURY]
en: 9th
sw: ya tisa

en: Calendar
sw: Kalenda

en: Cause of death
sw: Sababu ya kifo

en: Cemeteries
sw: makaburi

en: Cemetery
sw: makaburi

en: Changes
sw: Mabadiliko

en: Changes in the last %s day | Changes in the last %s days
sw[0]: Mabadiliko katika siku %s  ya mwisho
sw[1]: Mabadiliko katika siku %s za mwisho

en: Changes log
sw: Batli ya mabadiliko

en: Chart
sw: Chati

en: Chart type
sw: Aina ya chati

en: Charts
sw: Chati

en: Children take their father’s surname.
sw: Watoto wachukue jina la familia ya baba yao.

en: Children take their mother’s surname.
sw: Watoto wachukue jina la familia ya mama zao.

en: Choose the thumbnail image that you want to upload. Although thumbnails can be generated automatically for images, you may wish to generate your own thumbnail, especially for other media types. For example, you can provide a still image from a video, or a photograph of the individual who made an audio recording.
sw: Kuchagua thumbnail picha kwamba unataka kupakia. Ingawa thumbnails inaweza kuzalisha moja kwa moja kwa picha, unaweza unataka kuzalisha thumbnail yako mwenyewe, hasa kwa aina nyingine ya vyombo vya habari. Kwa mfano, unaweza kutoa picha bado kutoka video, au picha ya mtu ambaye alifanya kurekodi sauti.

en: Civil marriage
sw: Ndoa ya kiraia

en: Clippings cart
sw: Vikapu

en: Control panel
sw: Jopo kudhibiti

en: Create a family tree
sw: Kujenga mti wa familia

en: Create a media object
sw: Kujenga vyombo vya habari mpya

en: Create your own chart
sw: Kujenga chati yako mwenyewe

en: Customize this page
sw: Geuza kukufaa ukurasa huu

en: Date
sw: Tarehe

en: Date differences
sw: Tofauti ya tarehe

en: Date of birth
sw: Tarehe ya kuzaliwa

en: Date of blessing
sw: Tarehe ya baraka

en: Date of burial
sw: Tarehe ya mazishi

en: Date of death
sw: Tarehe ya kifo

en: Date of divorce
sw: Tarehe ya talaka

en: Date of emigration
sw: Tarehe ya uhamiaji

en: Date of event
sw: Tarehe ya tukio

en: Date of last change
sw: Tarehe ya mabadiliko ya mwisho

en: Date of marriage
sw: Tarehe ya ndoa

en: Date period
sw: Kipindi cha tarehe

en: Daughter
sw: Binti

en: Daughter of %s
sw: Binti wa %s

en: Day
sw: Siku

en: Day:
sw: Siku:

en: Death
sw: Kifo

en: Death by country
sw: kifo kwa nchi

en: Death date range start
sw: Tarehe ya kuanza mbalimbali ya kifo

en: Death of a brother
sw: Kifo cha ndugu

en: Death of a child
sw: Kifo cha mtoto

en: Death of a daughter
sw: Kifo cha binti

en: Death of a father
sw: Kifo cha baba

en: Death of a grand-parent
sw: Kifo cha mzazi

en: Death of a grandchild
sw: Kifo cha mjukuu

en: Death of a granddaughter
sw: Kifo cha mjukuu

en: Death of a grandfather
sw: Kifo cha mjukuu

en: Death of a grandmother
sw: Kifo cha mjukuu

en: Death of a grandson
sw: Kifo cha mjukuu

en: Death of a husband
sw: Kifo cha mume

en: Death of a mother
sw: Kifo cha mama

en: Death of a parent
sw: Kifo cha mzazi

en: Death of a sibling
sw: Kifo cha ndugu

en: Death of a sister
sw: Kifo cha dada

en: Death of a son
sw: Kifo cha mwana

en: Death of a wife
sw: Kifo cha mke

en: Death places
sw: Mahali pa kifo

en: Deaths
sw: Vifo

en: Deaths by century
sw: Vifo kwa karne

en: Decade of marriage
sw: Muuongo mmoja wa ndoa

en: Delete this name
sw: Futa jina hili

en: Descendants
sw: Kizazi

en: Descendants of
sw: Kizazi cha

en: Descendants of %s
sw: Kizazi cha %s

en: Earliest birth
sw: kuzaliwa ya mwanzo

en: Earliest birth year
sw: Mwaka wa kuzaliwa ya kwanza

en: Earliest death
sw: kifo cha mwanzo

en: Earliest death year
sw: Mwaka wa kifo cha mwanzo

en: Earliest marriage
sw: Ndoa za mwanzo

en: Edit
sw: Kuhariri

en: Edit the FAQ
sw: Hariri FAQ

en: Edit the details
sw: Hariri maelezo

en: Edit the gender
sw: Hariri jinsia

en: Edit the media object
sw: Hariri vyombo vya habari

en: Edit the name
sw: Hariri jina

en: Edit the note
sw: Hariri noti

en: Edit the source
sw: Hariri chanzo

en: Edit the story
sw: Hariri hdithi

en: Edit the user
sw: Hariri mtumiaji

en: Editor
sw: Mhariri

en: Empty the clippings cart
sw: Kuutupu kikapu

en: End year
sw: Mwaka wa mwisho

en: Enter an individual, family, or source ID
sw: Kuweka mtu binafsi, familia, au ID la chanzo

en: Enter or search for the ID of the individual, family, or source to which this media object should be linked.
sw: Kuingia au kutafuta ID ya mtu binafsi, familia, au chanzo ambayo hii vyombo vya habari lazima kuwa na mahusiano.

en: Event
sw: Tukio

en: Events
sw: Matukio

en: Events in countries
sw: Matukio katika nchi

[ctx: FEMALE]
en: %s × cousin
sw: %s × binamu

[ctx: FEMALE]
en: Adopted by both parents
sw: Iliyopitishwa na wazazi wote wawili

[ctx: FEMALE]
en: Adopted by father
sw: Iliyopitishwa na baba

[ctx: FEMALE]
en: Adopted by mother
sw: Iliyopitishwa na mama

[ctx: FEMALE]
en: Also known as
sw: Pia inajulikana kama

[ctx: FEMALE]
en: birth name
sw: jina la kuzaliwa

[ctx: FEMALE]
en: change of name
sw: mabadiliko ya jina

[ctx: FEMALE]
en: married name
sw: jina la ndoa

[ctx: FEMALE]
en: religious name
sw: jina la kidini

[ctx: FEMALE]
en: tenth cousin
sw: binamu ya kumi

[ctx: FEMALE]
en: third %s
sw: %s ya tatu

[ctx: FEMALE]
en: third cousin
sw: binamu ya tatu

[ctx: FEMALE]
en: thirteenth cousin
sw: kumi na tatu binamu

[ctx: FEMALE]
en: twelfth cousin
sw: kumi na mbili binamu

[ctx: FEMALE]
en: was born
sw: alizaliwa

en: Families
sw: Familia

en: Families with sources
sw: Familia na vyanzo

en: Family list
sw: Orodha ya familia

en: Family tree
sw: Mti wa familia

en: Family tree clippings cart
sw: Kikapu cha mti wa familia

en: Family trees
sw: Miti ya familia

en: Family with %s
sw: Familia na %s

en: Family with adoptive parents
sw: Familia na wazazi wa kambo

en: Family with husband
sw: Familia na mume

en: Family with parents
sw: Familia na wazazi

en: Family with spouse
sw: Familia na mke au mume

en: Family with the most children
sw: Familia na watoto wengi

en: Family with wife
sw: Familia na mke

en: Father
sw: Baba

en: Father: %s
sw: Baba %s

en: Father’s age
sw: Umri wa Baba

en: Father’s family with %s
sw: Familia ya Baba na %s

en: Father’s family with an unknown individual
sw: Familia ya Baba na mtu haijulikani

en: Favorites
sw: Vipendwa

en: Female
sw: Mwanamke

[ctx: Female pedigree]
en: Adopted
sw: Iliyopitishwa

[ctx: Female pedigree]
en: Birth
sw: Uzaliwa

en: Females
sw: Wanawake

en: Filename
sw: Jina la faili

en: Filename on server
sw: Jina la faili kwenye seva

en: Filenames are not allowed to contain the character “%s”.
sw: Majina ya faili hayaruhusiwi kuwa na herufi "%s".

en: Filenames are not allowed to have the extension “%s”.
sw: Majina la faili hayaruhusiwi kuwa na ugani "%s".

en: Find a media object
sw: Kupata vyombo vya habari

en: Find other relationships
sw: Kupata mahusiano mengine

en: First event
sw: Tukio la kwanza

en: First record
sw: Rekodi ya kwanza

en: Foster father
sw: Baba wa kambo

en: Friday
sw: Ijumaa

[ctx: GENITIVE]
en: April
sw: Aprili

[ctx: GENITIVE]
en: August
sw: Agosti

en: Given name
sw: Jina la kwanza

en: Given names
sw: Majina ya kwanza

en: Hebrew name
sw: Jina la kiyahudi

[ctx: INSTRUMENTAL]
en: April
sw: Aprili

[ctx: INSTRUMENTAL]
en: August
sw: Agosti

en: In this month…
sw: Katika mwezi huu …

en: In this year…
sw: katika mwaka huu…

en: Individual list
sw: Orodha ya mtu binafsi

en: Individual record
sw: Rekodi ya mtu binafsi

en: Individuals
sw: Watu

en: Individuals with sources
sw: Watu binafsi na vyanzo

en: Individuals with surname %s
sw: Watu na jina la familia %s

en: Keep link in list
sw: Kuweka kiungo katika orodha

[ctx: LOCATIVE]
en: April
sw: Aprili

[ctx: LOCATIVE]
en: August
sw: Agosti

en: Language
sw: Lugha

en: Languages
sw: Lugha

en: Largest families
sw: Familia kubwa

en: Last event
sw: Tukio la mwisho

en: Latest birth
sw: Kuzaliwa ya mwisho

en: Latest birth year
sw: Mwaka wa kuzaliwa ya mwisho

en: Latest death
sw: Kifo cha mwisho

en: Latest death year
sw: Mwaka wa kifo cha mwisho

en: Latest marriage
sw: Ndoa ya mwisho

en: Length of marriage
sw: Urefu wa ndoa

en: Link this media object to a family
sw: Kuunga vyombo vya habari hii kwa familia

en: Link this media object to a source
sw: Kuunga vyombo vya habari hii na chanzo

en: Link this media object to an individual
sw: Kuunga vyombo vya habari hii kwa mtu binafsi

en: Link to an existing media object
sw: Kiungo kwenye vyombo vya habari zilizopo

en: List
sw: Orodha

en: Lists
sw: Orodha

en: Living individuals
sw: Watu wanaoishi

en: Longest marriage
sw: Ndoa ndefu

[ctx: MALE]
en: %s × cousin
sw: %s × binamu

[ctx: MALE]
en: Adopted by both parents
sw: Iliyopitishwa na wazazi wote wawili

[ctx: MALE]
en: Adopted by father
sw: Iliyopitishwa na baba

[ctx: MALE]
en: Adopted by mother
sw: Iliyopitishwa na mama

[ctx: MALE]
en: Also known as
sw: Pia inajulikana kama

[ctx: MALE]
en: birth name
sw: jina la kuzaliwa

[ctx: MALE]
en: change of name
sw: mabadiliko ya jina

[ctx: MALE]
en: married name
sw: jina la ndoa

[ctx: MALE]
en: religious name
sw: jina la kidini

[ctx: MALE]
en: tenth cousin
sw: binamu ya kumi

[ctx: MALE]
en: third %s
sw: %s ya tatu

[ctx: MALE]
en: third cousin
sw: binamu ya tatu

[ctx: MALE]
en: thirteenth cousin
sw: kumi na tatu binamu

[ctx: MALE]
en: twelfth cousin
sw: kumi na mbili binamu

[ctx: MALE]
en: was born
sw: alizaliwa

[ctx: Male pedigree]
en: Adopted
sw: Iliyopitishwa

[ctx: Male pedigree]
en: Birth
sw: Uzaliwa

en: Males
sw: Wanaume

en: Manage family trees
sw: Kusimamia miti ya familia

en: Marriage
sw: Ndoa

en: Marriage by country
sw: Ndoa na nchi

en: Marriage contract
sw: Mkataba wa ndoa

en: Marriage intention
sw: Nia ndoa

en: Marriage license
sw: Leseni ya ndoa

en: Marriage of a brother
sw: Ndoa ya ndugu

en: Marriage of a child
sw: Ndoa ya mtoto

en: Marriage of a daughter
sw: Ndoa ya binti

en: Marriage of a father
sw: Ndoa ya Baba

en: Marriage of a grandchild
sw: Ndoa ya mjukuu

en: Marriage of a granddaughter
sw: Ndoa ya mjukuu

en: Marriage of a grandson
sw: Ndoa ya mjukuu

en: Marriage of a mother
sw: Ndoa ya mama

en: Marriage of a parent
sw: Ndoa ya mzazi

en: Marriage of a sibling
sw: Ndoa ya ndugu

en: Marriage of a sister
sw: Ndoa ya dada

en: Marriage of a son
sw: Ndoa ya mwana

en: Marriage of parents
sw: Ndoa ya wazazi

en: Marriage places
sw: Mahali pa ndoa

en: Marriage status
sw: Hadhi ya ndoa

en: Marriage type unknown
sw: Aina ya ndoa haijulikani

en: Marriages
sw: Ndoa

en: Marriages by century
sw: Ndoa kwa karne

en: Married name
sw: Jina la ndoa

en: Married surname
sw: Jina la familia ya ndoa

en: Maximum number of surnames on individual list
sw: Upeo wa idadi ya majina ya familia katika orodha ya mtu binafsi

en: Media file to upload
sw: Vyombo vya habari faili ya kupakia

en: Media object
sw: Vyombo vya habari

en: Media objects
sw: Vyombo vya habari

en: Media objects per page
sw: Vyombo vya habari kwa kila ukurasa

en: Merge family trees
sw: Kuunganisha miti ya familia

en: Merge records
sw: Kuunganisha rekodi

en: Monday
sw: Jumatatu

en: Month
sw: Mwezi

en: Month of birth
sw: Mwezi wa kuzaliwa

en: Month of birth of first child in a relation
sw: Mwezi wa kuzaliwa kwa mtoto wa kwanza katika mahusiano

en: Month of death
sw: Mwezi wa kifo

en: Month of first marriage
sw: Mwezi wa ndoa ya kwanza

en: Month of marriage
sw: Mwezi wa ndoa

en: Month:
sw: Mwezi:

en: Most common surnames
sw: Majina ya familia ya kawaida

en: Mother
sw: Mama

en: Mother: %s
sw: Mama: %s

en: Mother’s age
sw: Umri wa mama

en: Mother’s family with %s
sw: Familia ya Mama na %s

en: Mother’s family with an unknown individual
sw: Familia ya Mama na mtu haijulikani

en: Multiple marriages
sw: Ndoa nyingi

en: My account
sw: Akaunti yangu

en: My family tree
sw: Mti wa familia yangu

en: My individual record
sw: Rekodi yangu binafsi

en: My page
sw: Ukurasa wangu

en: My pages
sw: Kurasa zangu

[ctx: NOMINATIVE]
en: April
sw: Aprili

[ctx: NOMINATIVE]
en: August
sw: Agosti

en: Name
sw: Jina

en: Name in Hebrew
sw: Jina kwa Kiebrania

en: Name prefix
sw: kiambishi awali cha jina

en: Names
sw: Majina

en: Nickname
sw: Jina la utani

en: No media file was provided.
sw: Hakuna vyombo vya habari faili yalitolewa.

en: No records to display
sw: Hakuna rekodi ya kuonyesha

en: Number of days to show
sw: Idadi ya siku kwa kuonyesha

en: Number of families without children
sw: Idadi ya familia bila watoto

en: Number of given names
sw: Idadi ya majina ya kwanza

en: Number of marriages
sw: Idadi ya ndoa

en: Number of surnames
sw: Idadi ya majina ya familia

en: Oldest father
sw: Baba kongwe

en: Oldest mother
sw: Kongwe mama

en: On this day
sw: Katika siku hii

en: On this day…
sw: Katika siku hii…

en: Other
sw: Wengine

en: Other preferences
sw: Mapendeleo mengine

en: Others
sw: Ingine

en: Own charts
sw: Chati mwenyewe

[ctx: Pedigree]
en: Adopted
sw: Iliyopitishwa

[ctx: Pedigree]
en: Birth
sw: Uzaliwa

en: Phonetic name
sw: Jina la kifonetiki

en: Place hierarchy
sw: Mahali

en: Place of birth
sw: Mahali pa kuzaliwa

en: Place of event
sw: Mahali pa tukio

en: Place of marriage
sw: Nafasi ya ndoa

en: Real name
sw: Jina halisi

en: Recent changes
sw: Mabadiliko ya hivi karibuni

en: Record
sw: Rekodi

en: Record ID number
sw: Rekodi ya idadi ID

en: Record file number
sw: Idadi ya faili ya rekodi

en: Records
sw: Rekodi

en: Reject all changes
sw: Kukataa mabadiliko yote

en: Relationship to father
sw: Uhusiano na Baba

en: Relationship to mother
sw: Uhusiano na mama

en: Religious marriage
sw: Ndoa ya kidini

en: Remove link from list
sw: Ondoa kiungo kutoka kwenye orodha

en: Report
sw: Ripoti

en: Reports
sw: Ripoti

[ctx: Repository]
en: Name
sw: Jina

en: Repository name
sw: Weko wa jina

en: Saturday
sw: Jumamosi

en: Search
sw: Utafutaji

en: Search engine
sw: Injini tafuti

en: Search filters
sw: Vichujio vya kutafuta

en: Search for
sw: Tafuta

en: Second record
sw: Rekodi ya pili

en: Select a date
sw: Kuchagua tarehe

en: Select events
sw: Kuchagua matukio

en: Select the languages that will be shown in menus.
sw: Chagua lugha kwamba itakuwa imeonyeshwa katika menyu.

en: Select two records to merge.
sw: Chagua rekodi mbili kwa kuunganisha.

en: Server name
sw: Jina la seva

en: Shortest marriage
sw: Ndoa fupi

en: Show all sources
sw: Kuonyesha vyanzo vyote

en: Show dead individuals
sw: Kuonyesha watu binafsi wafu

en: Show individuals born more than 100 years ago.
sw: Kuonyesha watu binafsi walizaliwa zaidi ya miaka 100 iliyopita.

en: Show individuals born within the last 100 years.
sw: Kuonyesha watu binafsi walizaliwa ndani ya miaka 100 iliyopita.

en: Show individuals who died more than 100 years ago.
sw: Kuonyesha watu ambao walikufa zaidi ya miaka 100 iliyopita.

en: Show individuals who died within the last 100 years.
sw: Kuonyesha watu ambao walikufa ndani ya miaka 100 ya mwisho iliyopita.

en: Show list of family trees
sw: Kuonyesha orodha ya miti ya familia

en: Show living individuals
sw: Kuonyesha watu wanaoishi

en: Show names of private individuals
sw: Kuonyesha majina ya watu binafsi

en: Show only births, deaths, and marriages
sw: Kuonyesha uzaliwa, vifo, na ndoa tu

en: Show only events of living individuals
sw: Kuonyesha matukio ya watu wanaoishi tu

en: Show only females.
sw: Kuonyesha wanawake tu.

en: Show only males.
sw: Kuonyesha wanaume tu.

en: Show sources
sw: Kuonyesha vyanzo

en: Show the family tree
sw: Kuonyesha mti ya familia

en: Show the list of individuals
sw: Kuonyesha orodha ya watu

en: Show the list of surnames
sw: Kuonyesha orodha ya majina ya familia

en: Sign out
sw: Kutoka

en: Son
sw: Mwana

en: Son of %s
sw: Mwana wa %s

en: Sources
sw: Vyanzo

en: Start year
sw: Mwanzo wa mwaka

en: Stories
sw: Hadithi

en: Sunday
sw: Jumapili

en: Suriname
sw: Jina la familia

en: Surname
sw: Jina la familia

en: Surname prefix
sw: kiambishi awali ya jina la familia

en: The changes to “%s” have been accepted.
sw: Mabadiliko ya "%s" kuwa kukubalika.

en: The changes to “%s” have been rejected.
sw: Mabadiliko ya "%s" yamekataliwa.

en: The family tree “%s” already exists.
sw: Mti wa familia %s tayari ipo.

en: The family tree “%s” has been created.
sw: Mti wa familia %s umejengwa.

en: The family tree “%s” has been deleted.
sw: Mti wa familia %s umefutwa.

en: The family “%s” has been deleted because it only has one member.
sw: Familia "%s" umefutwa kwa sababu tu ana mwanachama mmoja.

en: The file %s already exists. Use another filename.
sw: Faili %s tayari ipo. Tumia jina la faili mwingine.

en: The folder %s does not exist, and it could not be created.
sw: Folder %s haipo, na hivyo haikuweza kupatikana.

en: The folder %s has been created.
sw: Folder %s imeanzishwa.

en: The link from “%1$s” to “%2$s” has been deleted.
sw: Kiungo kutoka "%1$s" na "%2$s" umefutwa.

en: The media file %1$s could not be renamed to %2$s.
sw: Vyombo vya habari faili %1$s hakuweza jina kwa %2$s.

en: The media file %s does not exist.
sw: Vyombo vya habari faili %s haipo.

en: The record has been copied to the clipboard.
sw: Rekodi imekuwa kunakiliwa na clipboard.

en: The records “%1$s” and “%2$s” have been merged.
sw: Rekodi %1$s na %2$s zimeunganishwa.

en: The thumbnail file %1$s could not be renamed to %2$s.
sw: Picha ndogo faili %1$s hakuweza jina kwa %2$s.

en: The thumbnail file %1$s has been renamed to %2$s.
sw: Picha ndogo faili %1$s imekuwa jina kwa %2$s.

en: The thumbnail file %s does not exist.
sw: Picha ndogo faili %s haipo.

en: Theme
sw: Mandhari

en: Theme change
sw: Mabadiliko ya mandhari

en: Theme menu
sw: Menyu ya mandhari

en: Themes
sw: Mandhari

en: There are no media objects for this individual.
sw: Hakuna vyombo vya habari kwa mtu binafsi hii.

en: There was an error uploading your file.
sw: Kulikuwa na hitilafu kupakia faili yako.

en: This family tree has no images to display.
sw: Mti wa familia hii haina picha ya kuonyesha.

en: This file is linked to another family tree on this server. It cannot be deleted, moved, or renamed until these links have been removed.
sw: Faili hii ni wanaohusishwa na mwingine mti wa familia kwenye seva hii. Ni hauwezi kufutwa, wakiongozwa, au jina mpaka viungo hivi wamekuwa kuondolewa.

en: This page has been viewed %s time. | This page has been viewed %s times.
sw[0]: ukurasa huu imekuwa kutazamwa mara %s.
sw[1]: ukurasa huu imekuwa kutazamwa mara %s.

en: Thumbnail files must contain images.
sw: Mafaili madogo lazima iwe na picha.

en: Thumbnail to upload
sw: Picha ndogo ya kupakia

en: Thursday
sw: Alhamisi

en: Total births
sw: Jumla ya watoto wanaozaliwa

en: Total deaths
sw: Jumla ya vifo

en: Total events
sw: Jumla ya matukio

en: Total families
sw: Jumla ya familia

en: Total families: %s
sw: Jumla ya familia: %s

en: Total females
sw: Jumla ya wanawake

en: Total given names
sw: Jumla ya majina la kwanza

en: Total individuals
sw: Jumla ya watu binafsi

en: Total individuals: %s
sw: Jumla ya watu binafsi: %s

en: Total males
sw: Jumla ya wanaume

en: Total marriages
sw: Jumla ya ndoa

en: Total sources: %s
sw: Jumla ya vyanzo: %s

en: Total surnames
sw: Jumla ya majina ya familia

en: Total users
sw: Jumla  ya watumiaji

en: Tuesday
sw: Jumanne

en: Type of event
sw: Aina ya tukio

en: Unable to find record with ID
sw: Haiwezekani kupata rekodi kwa ID

en: Upcoming events
sw: Matukio ujao

en: View all records found in this place
sw: Kungalia rekodi zote zilizopatikana katika eneo hili

en: View this day
sw: Kuona siku hii

en: View this family
sw: Kuona familia hii

en: View this month
sw: Kuona mwezi huu

en: View this year
sw: Kuona mwaka huu

en: Wednesday
sw: Jumatano

en: Welcome %s
sw: Karibu %s

en: With sources
sw: Na vyanzo

en: Without sources
sw: Bila vyanzo

en: Year
sw: Mwaka

en: Year:
sw: Mwaka:

en: You must enter a name
sw: Lazima uandike jina

en: You must enter a real name.
sw: Lazima uandike jina halisi.

en: You must enter a username.
sw: Lazima uandike jina la mtumiaji.

en: You need to create a family tree.
sw: Unahitaji kujenga mti wa familia.

en: Youngest father
sw: Baba mdogo

en: Youngest mother
sw: Mama mdogo

en: Your clippings cart is empty.
sw: Kikapu chako ni tupu.

en: Your name
sw: Jina lako

en: after death
sw: baada ya kifo

en: birth name
sw: jina la kuzaliwa

en: brother
sw: kaka

en: change of name
sw: mabadiliko ya jina

en: close
sw: funga

en: date periods
sw: Vipindi vya tarehe

en: daughter
sw: binti

en: daughter of
sw: binti wa

[ctx: daughter’s daughter]
en: Adoption of a granddaughter
sw: Kupitishwa kwa mjukuu

[ctx: daughter’s daughter]
en: Birth of a granddaughter
sw: Kuzaliwa kwa mjukuu

[ctx: daughter’s daughter]
en: Death of a granddaughter
sw: Kifo cha mjukuu

[ctx: daughter’s daughter]
en: Marriage of a granddaughter
sw: Ndoa ya mjukuu

[ctx: daughter’s son]
en: Birth of a grandson
sw: Kuzaliwa kwa mjukuu

[ctx: daughter’s son]
en: Death of a grandson
sw: Kifo cha mjukuu

[ctx: daughter’s son]
en: Marriage of a grandson
sw: Ndoa ya mjukuu

en: death
sw: kifo

en: edit
sw: hariri

en: elder brother
sw: kaka mkubwa

en: father
sw: baba

[ctx: father’s brother]
en: uncle
sw: mjomba

[ctx: father’s sister’s husband]
en: uncle
sw: mjomba

en: half-year after marriage
sw: Mwaka nusu baada ya ndoa

en: himself
sw: mwenyewe

en: list
sw: orodha

en: marriage
sw: ndoa

en: married name
sw: jina la ndoa

en: maximum %s day | maximum %s days
sw[0]: upeo siku %s
sw[1]: upeo siku %s

en: month
sw: Mwezi

en: months after marriage
sw: miezi baada ya ndoa

en: months before and after marriage
sw: miezi kabla na baada ya ndoa

en: mother
sw: mama

[ctx: mother’s brother]
en: uncle
sw: mjomba

[ctx: mother’s husband]
en: step-father
sw: Baba wa kambo

[ctx: mother’s sister’s husband]
en: uncle
sw: mjomba

en: on the date of death
sw: tarehe ya kifo

[ctx: parent’s brother]
en: uncle
sw: mjomba

[ctx: parent’s father]
en: grandfather
sw: babu

[ctx: parent’s sister’s husband]
en: uncle
sw: mjomba

en: quarters after marriage
sw: robo baada ya ndoa

en: records
sw: rekodi

en: religious name
sw: jina la kidini

en: reporting
sw: utafutaji

en: search
sw: tafuta

en: show the chart
sw: Onyesha chati

en: sign out
sw: toka

en: son
sw: mwana

en: son of
sw: mwana wa

[ctx: son’s daughter]
en: Birth of a granddaughter
sw: Kuzaliwa kwa mjukuu

[ctx: son’s daughter]
en: Death of a granddaughter
sw: Kifo cha mjukuu

[ctx: son’s daughter]
en: Marriage of a granddaughter
sw: Ndoa ya mjukuu

[ctx: son’s son]
en: Birth of a grandson
sw: Kuzaliwa kwa mjukuu

[ctx: son’s son]
en: Death of a grandson
sw: Kifo cha mjukuu

[ctx: son’s son]
en: Marriage of a grandson
sw: Ndoa ya mjukuu

en: sort by date of marriage
sw: aina na tarehe ya ndoa

en: south
sw: kusini

en: spouse
sw: mke

en: tenth cousin
sw: binamu ya kumi

en: third %s
sw: %s ya tatu

en: third cousin
sw: binamu ya tatu

en: thirteenth cousin
sw: kumi na tatu binamu

en: this record does not exist
sw: rekodi hii haipo

en: three-quarter circle
sw: robo tatu ya mzunguko

en: twelfth cousin
sw: kumi na mbili binamu

en: twin brother
sw: ndugu pacha

en: unknown
sw: haijulikani

[ctx: unknown family]
en: unknown
sw: haijulikani

en: visitors
sw: wageni

en: webtrees wiki
sw: wiki ya webtrees

en: west
sw: magharibi

en: wife
sw: mke

en: years
sw: miaka

en: yes
sw: ndiyo

en: younger brother
sw: kaka mdogo

en: younger sister
sw: dada mdogo

en: ±%s year | ±%s years
sw[0]: mwaka ±%s
sw[1]: miaka ±%s

en: “%s” has been added to your favorites.
sw: %s imekuwa ongezwa kwa vipendwa vyako.
